^
Marku
Johanu onítẹ̀bọmi tún ọ̀nà ṣe sílẹ̀
Ìtẹ̀bọmi àti ìdánwò Jesu
Pípe àwọn ọmọ-ẹ̀yìn àkọ́kọ́
Jesu lé ẹ̀mí àìmọ́ jáde
Jesu mú ọ̀pọ̀ ènìyàn láradá
Jesu ya ara rẹ̀ sọ́tọ̀ láti gbàdúrà
Ọkùnrin tí o ní ààrùn ẹ̀tẹ̀
Jesu wo aláàrùn ẹ̀gbà sàn
Ìpè Lefi
Ìbéèrè nípa àwẹ̀ lọ́wọ́ Jesu
Olúwa ọjọ́ ìsinmi
Ọ̀pọ̀ ènìyàn tẹ̀lé Jesu
Jesu yan àwọn aposteli méjìlá
Jesu àti Beelsebulu
Ìyá àti àwọn Arákùnrin Jesu
Òwe afúnrúgbìn
Àtùpà lórí ọ̀pá fìtílà
Òwe irúgbìn tó ń dàgbà
Òwe musitadi
Jesu mú afẹ́fẹ́ okun dákẹ́ jẹ́ẹ́
Ìwòsàn ọkùnrin ẹlẹ́mìí èṣù
Òkú ọmọbìnrin kan àti obìnrin aláìsàn
Wòlíì tí kò ní ọlá
Jesu rán ọmọ-ẹ̀yìn méjìlá jáde
A bẹ́ Johanu onítẹ̀bọmi lórí
Jesu bọ́ ẹgbẹ̀rún márùn-ún (5,000) ènìyàn
Jesu rìn lórí omi
Mímọ́ àti àìmọ́
Ìgbàgbọ́ obìnrin ará Kenaani
Ìwòsàn ọkùnrin odi àti afọ́jú
Jesu bọ́ ẹgbàajì (4,000) ènìyàn
Ìwúkàrà àwọn Farisi àti Herodu
Ìwòsàn ọkùnrin afọ́jú ní Betisaida
Peteru jẹ́wọ́ ẹni tí Kristi jẹ́
Jesu sọ àsọtẹ́lẹ̀ nípa ikú ara rẹ̀
Ọ̀nà sí àgbélébùú
Ìparadà
Ìwòsàn ọmọkùnrin ẹlẹ́mìí èṣù
Ta ni o ga jùlọ?
Okùnfà ẹ̀ṣẹ̀
Ìkọ̀sílẹ̀
Jesu àti àwọn ọmọdé
Ọ̀dọ́mọkùnrin ọlọ́rọ̀
Jesu tún sọ àsọtẹ́lẹ̀ nípa ikú ara rẹ̀
Ìbéèrè Johanu àti Jakọbu
Bartimeu afọ́jú gba ìwòsàn
Jesu fi ẹ̀yẹ wọ Jerusalẹmu bi ọba
Jesu palẹ̀ tẹmpili mọ́
Igi ọ̀pọ̀tọ́ tí kò ní eṣo
Ìbéèrè àṣẹ tí Jesu ní
Òwe àwọn ayálégbé
Sísan owó orí fún Kesari
Ìgbéyàwó ní àjíǹde
Òfin tí ó ga jùlọ
Ọmọ ta ni Kristi ń ṣe?
Ọ̀rẹ́ opó
Àwọn àmì òpin ayé
Ọjọ́ àti wákàtí tí a kò mọ̀
A da tùràrí sí ara Jesu
Oúnjẹ alẹ́ Olúwa
Jesu sọ àsọtẹ́lẹ̀ pé Peteru yóò sẹ́ òun
Ọgbà Getsemane
A mú Jesu
Jesu níwájú ìgbìmọ̀ Sahẹndiri
Peteru sẹ́ Jesu
Jesu jẹ́jọ́ níwájú Pilatu
Àwọn ọmọ-ogun fi Jesu ṣe ẹlẹ́yà
Wọ́n kan Jesu mọ́ àgbélébùú
Ikú Jesu
Ìsìnkú Jesu
Àjíǹde