Luug
<
0
>
^
Luug
Malaaka yégle na juddub Yaxya
Jibril yégle na juddub Yeesu
Maryaama seeti na Elisabet
Maryaama woy na mbaaxu Yàlla
Lu jëm ci juddub Yaxya
Sàkkaryaa sant na Yàlla
Yeesu juddu na ca Betleyem
Malaaka feeñu na ay sàmm
Yóbbu nañu Yeesu ca kër Yàlla ga ca Yerusalem
Simeyon sàbbaal na Yàlla
Aana sant na Yàlla
Yeesu feeñ na ca kër Yàlla ga
Yaxya waare na
Yaxya sóob na Yeesu ci ndox
Lu jëm ci cosaanu Yeesu Almasi
Yeesu dékku na pexey Seytaane
Lu jëm ci Yeesu fa Nasaret
Yeesu faj na ku rab jàpp
Yeesu faj na jarag yu bare
Yeesu woo na ay taalibe
Yeesu faj na ku gaana
Yeesu faj na ab lafañ
Yeesu woo na Lewi
Koor du wartéef ci gëmkatub Yeesu
Bésub Noflaay, Yeesu mooy boroom
Yeesu faj na nit ku loxoom làggi
Yeesu tànn na fukki ndaw ak ñaar
Nekkinu tey, yoolub ëllëg
Soppleen seeni noon
Ndimbal, koo tane
Doom ja, ndey ja
Ñaari tabaxkat a ngi
Njiitu takk-der ba yooloo na ngëmam
Yeesu dekkal na doomu jëtun ba
Yeesu jàngle na ci mbirum Yaxya
Yeesu gane na Simoŋ Farisen ba
Jiwu wuute na ag muj
Ab làmp du làqu
Déggal Yàllaa gën bokk ak Yeesu
Yeesu dalal na ngelaw li
Yeesu faj na ku rab jàpp
Yeesu faj na, dekkal na
Yeesu yebal na fukki taalibe yi ak ñaar
Yeesu leel na mbooloo
Piyeer xam na kuy Yeesu
Leeru Yeesu jolli na
Yeesu fajati na ku rab jàpp
Daraja réer na ku ko sàkku
Samari gàntal na Yeesu
Gëmkatu Yeesu du xool gannaawam
Yeesu yebal na juróom ñaar fukk ak ñaar
Texe am na yoon
Maryaama raw na Màrt
Kàddug julli am na yoon
Beelsebul xeexul boppam
Yonent Yàlla Yunus doy na firnde
Bët mooy làmpu yaram
Yeesu xas na niti diine ñi
Yeesu aaye na jinigal
Yoolu Yàlla doŋŋ mooy alal
Ku gëm Yàlla, wóolu ko
Teewlu war na
Ngëm indi na féewaloo
Xam pirim jamono war na
Ku tuubul, sànku
Yeesu faj na nit bésub Noflaay
Doomu fuddën misaal na nguurug Yàlla
Lawiir misaal na nguurug Yàlla
Buntu texe xat na
Dees na tas Yerusalem
Yeesu jàngal na Farisen ya
Dàq sa teraanga, romb sa njariñ
Topp Yeesu am na lu mu laaj
Sàmm bége na menn xaram mu feeñ
Jigéen bége na takkaayam lu feeñ
Baay bége na doomam ju feeñ
Saytukat bu dëng def na ag muus
Pase daganul
Aji texeedi sàkku na yërmande
Bàkkaarloo nit aay na
Jéggal-leen ku leen tuubal
Ngëm maye na kéemtaan
Ab jaam du sàkku jaajëf
Yeesu faj na fukki gaana
Nguurug Yàlla door na ba noppi
Saxoo ñaan wareef la
Ag njub, bu ko boroom gis
Tuut-tànk am na cér
Dëddu lépp, topp Yeesu jafe na
Yeesu baamooti na coono yi koy xaar
Yeesu faj na silmaxa
Yeesu dal na ak bàkkaarkat ba
Ndénkaane aw sas la
Yeesu dugg na Yerusalem
Yeesu jàngle na ca kër Yàlla ga
Diiŋat nañu sañ-sañu Yeesu
Beykat ya def nañu lu ëpp
Buur ak jagleem, Yàlla ak jagleem
Sadusen ya fiirati nañu Yeesu
Almasi sët la, Sang la
Sarax néew na te ëpp yool
Yerusalem tas, Doomu nit ki délsi
Njiiti yoon yi fexeel nañu Yeesu
Yeesu tàggoo na
Yeesu ñaan na ca tundu Oliw ya
Jàpp nañu Yeesu
Piyeer jàmbu na
Mitital nañu Yeesu
Yeesu janoo naak Pilaat ak Erodd
Daaj nañu Yeesu ci bant
Yeesu saay na
Rob nañu Yeesu
Yeesu Almasi dekki na
Yeesu feeñ na ca yoonu Emayus
Yeesu feeñu na ay taalibeem
Yeesu tàggooti na
Luug
<
0
>
© 2010, 2020 La MBS